![](https://www.nonsi.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7172-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน 2567 นางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมกับ นายชาตรี นามคุณ ผู้อำนวยการโรงเรียนประถมนนทรี เจ้าพนักงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียนนักศึกษาของโรงเรียน และตัวแทนคณะครู ออกตรวจพื้นที่จุดเสี่ยง ตามโครงการนักเรียนในกรุงเทพมหานครปลอดภัย โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อ ดูแลคุ้มครองช่วยเหลือ และเฝ้าระวัง ปัญหาความประพฤตินักเรียนภายนอกสถานศึกษา