![](https://www.nonsi.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429830049_898865102035422_8027431725063899397_n-680x340.jpg)
วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรเข้ารับการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา (ก.ต.ป.น.) ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 จากคณะอนุกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา (อ.ก.ต.ป.น.) ประจำสหวิทยาเขตภาคีนพวัฒน์ ณ หอประชุมมุนินทร์มนา โรงเรียนนนทรีวิทยา ซึ่งได้รับเกียรติจากนางสาวกรรณิกา ไผทฉันท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ประธานคณะอนุกรรมการและผู้อำนวยการ ศึกษานิเทศก์จากสหวิทยาเขตภาคีนพวัฒน์ ร่วมประเมิน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาคุณภาพทางการศึกษาให้มีประสิทธิภาพติดตามการบริหารของโรงเรียน ทั้ง 4 ฝ่าย รวมทั้งการดำเนินตามนโยบายและจุดเน้นของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากรุงเทพมหานคร เขต 2