![](https://www.nonsi.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/b01-1-680x340.jpg)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันพุธ ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา ได้มอบหมายให้ กลุ่มบริหารทั่วไป นำโดย นางสาวลดาวัลย์ ชั้นประดับ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารทั่วไป จัดพิธีมอบเกียรติบัตรการประกวดความสะอาดของห้องเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีนางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครูและนักเรียนร่วมกิจกรรม ณ บริเวณหน้าเสาธง โรงเรียนนนทรีวิทยา โดยมีจุดประสงค์เพื่อปลูกฝังให้นักเรียนมีระเบียบวินัย มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่และเกิดบรรยากาศที่ดีในการเรียนการสอน