![](https://www.nonsi.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400055419_838491044739495_8684070483742981950_n-1_resize-680x340.jpg)
วันจันทร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2566 นางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา ได้มอบหมายให้ กลุ่มบริหารงานบุคคล(กลุ่มงานบุคคล) นำโดยนางสาวลดาวัลย์ ชั้นประดับ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล(กลุ่มงานบุคคล) ได้จัดกิจกรรมครูกล่าวอำลาเนื่องจากย้ายสถานศึกษา ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนนนทรีวิทยา โดยมีนางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา เป็นประธานในพิธี มีคณะผู้บริหาร ครูและนักเรียนร่วมพิธี โดยกิจกรรมมีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงมุทิตาคารวะต่อครูที่ย้ายสถานศึกษา