![](https://www.nonsi.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296228829_2324688127697825_7548343674616032016_n-593x340.jpg)
วันพุธ ที่ 27 กรกฎาคม 2565 นางณัฐพัชร์ ศิริเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนนนทรีวิทยา เป็นประธานในพิธีเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2565 พร้อมทั้งกล่าวอาสิรวาทถวายสดุดีเฉลิมพระเกียรติและกล่าวนำถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ร่วมกิจกรรมถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมสุริยาฉาย โรงเรียนนนทรีวิทยา